MUSICAHOLIC
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

MUSICAHOLIC

MUSICAHOLIC COMMUNITY

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม

Go down 
GNIPGNIP
CasanOva_bOnza
CoZiE
boatiful
Newyorkk
Self AbusE
robben
ViRUS___ViLoVe
puilouis
the Error
mind your shoes
shiro
boomja604
17 posters
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
boomja604
เมากำลังดี
เมากำลังดี
boomja604

Musicaholic Level : 54
Good Job !! : 1

เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม   เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม I_icon_minitimeTue Sep 08, 2009 2:41 pm

Sad Sad แนะนำตัวคนแรกก่อนเลยล่ะกันครับ ชื่อบูมนะครับ อยู่หาดใหญ่ แนวดนตรีที่ฟังก็ เมทัล อินดี้ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
shiro
เพื่อนผู้ร่วมเสพย์
shiro

Musicaholic Level : 90

เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม   เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม I_icon_minitimeTue Sep 08, 2009 2:51 pm

ชื่อ คิด ครับ ย้านมากจากบอร์ดforindy user kanesh อยู่หาดใหญ่เหมือนกันครับ

ดนตรีนอกกระแสผมฟังหมดครับ อิอิ
เมามายไม่ได้สติ

Musicaholic Level : 366
Good Job !! : 6

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม   เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม I_icon_minitimeTue Sep 08, 2009 4:26 pm

สมาชิกใหม่เหมือนกันครับ
ชื่อเม ไม่นึกว่าจะได้มาเจอบอร์ดดีๆแบบนี้

ฮ่าๆๆๆ
lol! lol! lol!
http://musicaholic.forumotion.com
the Error
the Error

Musicaholic Level : 305

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม   เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม I_icon_minitimeFri Sep 25, 2009 12:24 am

อ้าว...... มีชาว forindy มาด้วย ยินดีๆ
http://music-error.blogspot.com/
puilouis
puilouis

Musicaholic Level : 164
Good Job !! : 7

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม   เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม I_icon_minitimeWed Sep 30, 2009 6:21 pm

ว้าวๆ ชื่อปุ้ยหลุยส์ฮะ มาพร้อมคนชื่อเม ได้ข่าวว่า เมมันแอบเนียนมากเลยนะัเนี่ยย ฮ่าๆ
ViRUS___ViLoVe
ทดลองเสพย์
ทดลองเสพย์

Musicaholic Level : 8

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม   เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม I_icon_minitimeMon Oct 12, 2009 4:09 pm

ดีดีครับ
เปนซามาชิกใหม่ครับ
ชื่อ แชร์ นะครับ
ยุอุดร
ชอบฟังเพลงอินดี้ และเพลงสากลครับ
และก้อชอบดูหนังมากมาย
หนังอินดี้ หนังออสการ์ หนังนอกกกระแส คับ
puilouis
puilouis

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม   เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม I_icon_minitimeMon Oct 12, 2009 5:03 pm

ยินดีต้อนรับ สมาชิกใหม่ฮะ
robben
ทดลองเสพย์
ทดลองเสพย์

Musicaholic Level : 1
Good Job !! : 0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม   เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม I_icon_minitimeWed Oct 21, 2009 6:57 am

HELLO !!!!
puilouis
puilouis

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม   เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม I_icon_minitimeWed Oct 21, 2009 7:14 am

้ hihi ei eiei
the Error
the Error

Musicaholic Level : 305

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม   เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม I_icon_minitimeSat Nov 14, 2009 9:12 pm

ชอบฟังวงไอน้ำครับ ช่วงนี้หาแผ่นมือ 2 อยากมากๆ บางชุดก็ หลายพัน เล่นเอากระเป๋าแบนแฟนยิ้มเลยทีเดียว ฝากด้วยนะครับ สามชิกใหม่หรือเก่า ใครมีแผ่น ช่วยทีครับ.... อยากสนับสนุนคนทำเพลงดีๆ
http://music-error.blogspot.com/
Self AbusE
กำลังกึ่มๆ
กำลังกึ่มๆ
Self AbusE

Musicaholic Level : 28
: 32

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม   เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม I_icon_minitimeSun Dec 06, 2009 5:23 pm

สวัสดีค่ะ ชื่อแป๋มค่ะ

อยู่ กทม. นิวยอร์คแนะนำบอร์ดนี้มาอีกที แหะๆ 6^^

ชอบฟังเพลงทุกๆ เพลงคะ ในกระแส นอกกระแส ได้หมด

อิอิอิ ^^
Newyorkk
Newyorkk

Musicaholic Level : 76

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม   เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม I_icon_minitimeSun Dec 06, 2009 9:20 pm

ข้างบนพาดพิงทำไม - -*
boatiful
กำลังกึ่มๆ
กำลังกึ่มๆ
boatiful

Musicaholic Level : 19
: 35

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม   เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม I_icon_minitimeWed Dec 09, 2009 12:53 am

สวัสดีจ่ะ..ชื่อโบ๊ต

The Error แนะนำมา ยินดีที่รู้จักทุกคน ฝากเนื้อฝากตัวด้วย

เราชอบ ลองของแปลก..ใหม่ มีไรดีดีแนะนำด้วยจ่ะ โดยเฉพาะ อิเลทริค alien

อยากรู้จักทุกคนเลย....ว๊ากกกก affraid
CoZiE
CoZiE

Musicaholic Level : 32
Good Job !! : 4

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม   เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม I_icon_minitimeWed Dec 09, 2009 4:38 am

ฮิ้วๆๆๆ สวัสดี เรา นกก้า ชอบสกา เร้กเก้ แต่ก็ฟังทุกแนวว แนว แน๊วว แนวว ว : )
http://www.last.fm/user/CoZiEZ
กำลังกึ่มๆ
กำลังกึ่มๆ

Musicaholic Level : 26
Good Job !! : 2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม   เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม I_icon_minitimeWed Dec 09, 2009 3:16 pm

หวัดดีคับ มาใหม่นะ cheers
GNIPGNIP
GNIPGNIP

Musicaholic Level : 295
Good Job !! : 13

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม   เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม I_icon_minitimeThu Dec 10, 2009 6:58 am

แนะนำตัวมั่ง อายมานาน 55555

ปิ๋งปิ๋งค่ะ อยู่นิวยอร์ก แนวที่เน้นๆคือIndie RockกับShoegaze แต่ฟังได้ทุกแนวจ้า
What a Face
puilouis
puilouis

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม   เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม I_icon_minitimeFri Dec 11, 2009 7:15 am

ว๊ากกกกก มีคนมาเพิ่มๆ จะขยันๆ เข้ามานะ ช่วงนี้งานมันยุ่งๆง่ะ

Musicaholic Level : 366

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม   เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม I_icon_minitimeFri Dec 11, 2009 11:28 pm

ขอร้องไห้ออกมาเป็นน้ำตาหยดสามแหมะ
สมาชิกเพิ่มขึ้นแล้ว
อยากจะนัดมีตติ้งเสียจริง
เตรียมไว้นะ วันเสาร์ที่ 19 นี้
ฮ่าๆๆๆ
http://musicaholic.forumotion.com
puilouis
puilouis

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม   เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม I_icon_minitimeSat Dec 12, 2009 12:15 am

จัดไปฮะ เม อิอิอิ
cyphoncofe
กำลังกึ่มๆ
กำลังกึ่มๆ
cyphoncofe

Musicaholic Level : 30
Good Job !! : 2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม   เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม I_icon_minitimeSun Dec 13, 2009 1:52 pm

หวัดดีค่ะ ชื่อกิฟ เป็นสมาชิกใหม่ ตามมาจากบอร์ดฟอร์อินดี้ แต่ไม่เคยสมัครสมาชิกหรือโพส (นิสัยไม่ดี ดูดอย่างเดียว)
คราวนี้จะช่วยแจก

แนวเพลงที่ชอบก็ อินดี้พ็อพ/ทวี/โพสร็อค/อิเล็คโทรนิก้า/โฟล์ค
มันเปลี่ยนไปเรื่อยๆตามอารมณ์อ่ะ - -'

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะ
puilouis
puilouis

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม   เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม I_icon_minitimeSun Dec 13, 2009 2:01 pm

ยินดีต้อนรับฮะกิ๊ฟ กรีิวๆ
CoZiE
CoZiE

Musicaholic Level : 32
Good Job !! : 4

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม   เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม I_icon_minitimeSun Dec 13, 2009 2:11 pm

cyphoncofe พิมพ์ว่า:
หวัดดีค่ะ ชื่อกิฟ เป็นสมาชิกใหม่ ตามมาจากบอร์ดฟอร์อินดี้ แต่ไม่เคยสมัครสมาชิกหรือโพส (นิสัยไม่ดี ดูดอย่างเดียว)
คราวนี้จะช่วยแจก

แนวเพลงที่ชอบก็ อินดี้พ็อพ/ทวี/โพสร็อค/อิเล็คโทรนิก้า/โฟล์ค
มันเปลี่ยนไปเรื่อยๆตามอารมณ์อ่ะ - -'

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะ

จัดมาเลยค่ะ Electronica จารอน้าา ฮิ้วๆๆ : )
http://www.last.fm/user/CoZiEZ
l2ocK_Star
กำลังกึ่มๆ
กำลังกึ่มๆ
l2ocK_Star

Musicaholic Level : 23
: 37

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม   เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม I_icon_minitimeSun Dec 13, 2009 2:47 pm

หวัดดีครับ

อุ้ย...เขิน..

ชื่อกอล์ฟ เน้อ

เป็นคนเหนือ แต่ทำงาน กทม

ชอบฟังเพลงเหมือนกัน ทุกแนวๆ เก่า ใหม่

ขอมาสิง อยู่ด้วยคน Forindy สงสัยไม่กลับมา....ไปดีละกัน
monny
ทดลองเสพย์
ทดลองเสพย์
monny

Musicaholic Level : 1
: 35

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม   เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม I_icon_minitimeSun Dec 13, 2009 5:09 pm

หวัดดีคะ*

ชื่อ มล คะ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ*
Razz Razz
http://abandon666.hi5.com
puilouis
puilouis

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม   เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม I_icon_minitimeSun Dec 13, 2009 9:30 pm

สวัสดีจ้า น้องมลน้องกอล์ฟฟฟฟ

เอ้า!! ชาว MUSICAHOLIC มาแนะนำตัวครับผม
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» CD แผ่นล่าสุดที่ชาว MUSICAHOLIC ไปสอยมา