MUSICAHOLIC
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

MUSICAHOLIC

MUSICAHOLIC COMMUNITY

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เชิญคอเพลงอัลเทอร์ฯ ไทย ยุค90 ครับ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
I'm 6 six sick
ทดลองเสพย์
ทดลองเสพย์

Musicaholic Level : 3
Good Job !! : 0

เชิญคอเพลงอัลเทอร์ฯ ไทย ยุค90 ครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เชิญคอเพลงอัลเทอร์ฯ ไทย ยุค90 ครับ   เชิญคอเพลงอัลเทอร์ฯ ไทย ยุค90 ครับ I_icon_minitimeThu Sep 24, 2009 12:19 pm

มีใครรู้จักวง "เออ" มั้ยครับ ผมมีเทปแต่ยืดไปแล้วครับไม่ว่าจะใช้วิธีไหนก็กู้ไม่ได้อยากเก็บครับ ใครมีก็ขอรบกวนด้วยครับ

จริงๆแล้วชอบ แนวเมทัลครับ แต่อัลเทอร์ฯ เป็นจุดเริ่มต้นของการฟังแบบนอกกระแส เลยอยากเก็บไว้เป็นที่ระลึก

ขอบคุณล่วงหน้าครับ Twisted Evil
ขึ้นไปข้างบน Go down
shiro
เพื่อนผู้ร่วมเสพย์
เพื่อนผู้ร่วมเสพย์
shiro

Musicaholic Level : 90
Good Job !! : 1

เชิญคอเพลงอัลเทอร์ฯ ไทย ยุค90 ครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญคอเพลงอัลเทอร์ฯ ไทย ยุค90 ครับ   เชิญคอเพลงอัลเทอร์ฯ ไทย ยุค90 ครับ I_icon_minitimeThu Sep 24, 2009 11:38 pm

ผมมี เออ ชุด back to school ครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down

เชิญคอเพลงอัลเทอร์ฯ ไทย ยุค90 ครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1