MUSICAHOLIC
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

MUSICAHOLIC

MUSICAHOLIC COMMUNITY

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

อยาก

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
JTB5%
เมากำลังดี
เมากำลังดี
JTB5%

Musicaholic Level : 57
Good Job !! : 1

อยาก Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: อยาก   อยาก I_icon_minitimeSun Jul 12, 2009 9:09 am

อยากให้แนะเพลงแนวอื่นๆบ้างอ้ะครับ จะได้เปิดกว้างครับ55
ที่พอเห็นก็จะเน้นไปทางpostrock

ปล.บอร์ดนี้เด็ดมาก Surprised
ขึ้นไปข้างบน Go down
the Error
เมามายไม่ได้สติ
the Error

Musicaholic Level : 305
Good Job !! : 6

อยาก Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยาก   อยาก I_icon_minitimeSun Jul 12, 2009 3:13 pm

BeecaP พิมพ์ว่า:
อยากให้แนะเพลงแนวอื่นๆบ้างอ้ะครับ จะได้เปิดกว้างครับ55
ที่พอเห็นก็จะเน้นไปทางpostrock

ปล.บอร์ดนี้เด็ดมาก Surprised

เมทัล ก็พอได้อยู่นะครับ bounce
http://music-error.blogspot.com/
puilouis
puilouis

Musicaholic Level : 164
Good Job !! : 7

อยาก Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยาก   อยาก I_icon_minitimeMon Jul 13, 2009 7:14 am

ตอนนี้ยังยุ่งกับงานน่ะคับ เด๋วจะมาช่วยโพสต์กันหลายๆเเนวนะฮะ อ่อ ถ้าช่วยๆกันโพสต์ไปก็ดีนะคับ
shiro
เพื่อนผู้ร่วมเสพย์
เพื่อนผู้ร่วมเสพย์
shiro

Musicaholic Level : 90
Good Job !! : 1

อยาก Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยาก   อยาก I_icon_minitimeTue Sep 08, 2009 12:37 am

dreampop ,SHIBUYA-KEI, drum and bass มันเยอะมากจนโพสไม่ไหว อิอิ

อยาก
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1